| พลังงาน ((Prime/Standby) | 30KVA/ 24KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 50A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์เรย์วิน |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ถังน้ำมัน | วิ่ง 8 ชั่วโมง |
| การควบคุมความเร็ว | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความเร็ว | 1500RPM/1800RPM |
| เงื่อนไขการใช้งาน | การใช้ที่ดิน |
| เบอร์เฟส | 3 |
|---|---|
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| ระดับเสียง | 72 |
| การย้าย | 6.7 ลิตร |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| พลังการออก | 12KW 12.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek สำหรับอุปกรณ์เสริม |
| กำลังไฟ | 7.0KW / 7.5kva |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | 192FAGE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% ไร้แปรงพร้อม AVR |
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1,000 ชั่วโมง |
| ใบรับรอง | ISO9001 / ISO14001 / CE |
| เครื่องควบคุม | DeepSea / Smartgen |
|---|---|
| พลังงานระดับ | 130KW/163KVA |
| การรับประกัน | 1 ปี หรือ 1,000 ชม |
| กำลังสแตนด์บาย | 143KW/179KVA |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| อัตราพลังงาน | 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ / 60HZ |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 186FAE |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ตัวเลือกการ |
| อัตราพลังงาน | 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ / 60HZ |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 186FAE |
| แรงดันไฟฟ้า | 230 |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ตัวเลือกการ |
| กำลังไฟ | 7.0KW / 7.5kva |
|---|---|
| พลังงานสแตนด์บาย | 7.0KW / 7.5kva |
| เครื่องยนต์ | 192FAGE |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% ไร้แปรงพร้อม AVR |
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1,000 ชั่วโมง |
| อัตรากำลัง | 7 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ/60HZ |
| รุ่นเครื่อง | 192F |
| โวลเตชั่น | 230/400 |
| ไดชาร์จ | แบรนด์ท้องถิ่นของจีน |