| Power(Prime) | 11.5KW/50HZ, 14.6KW/60HZ |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Speed | 1500RPM /1800RPM |
| Cylinder type | 2 cylinder |
| Displacement(L) | 1.651 L |
| Engine Output Power | 25KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | ISUZU |
| Genset type | Open type, Silent type |
| หมายเลขรุ่น | GPE2V80 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | V-twin 4 ทรัค บํารุงน้ํา |
| น้ํามัน | ไดเซล |
| กำลังขับสูงสุด (KW) | 12 กิโลวัตต์ (16.32 แรงม้า) / 3000 14 กิโลวัตต์ (19.0 แรงม้า) / 36000 |
| ปริมาณการออกกําลังสูงสุด (kW) (Hp) | 12.5 กิโลวัตต์ (17.0 แรงม้า) / 3000 14.5 กิโลวัตต์ (20.0 แรงม้า) / 36000 |
| หมายเลขรุ่น | GPE292F |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ไซลินเดอร์ 2 ตัว 4 ทรัค |
| น้ํามัน | ไดเซล |
| กำลังขับสูงสุด (กิโลวัตต์) (แรงม้า) | 14(19.0)/3000 15.5(21.0)/36000 |
| ปริมาณการออกกําลังสูงสุด (kW) (Hp) | 15 ((20.5)/3000 16 ((22.0)/36000 |
| หมายเลขรุ่น | GPE2V88F |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | V-twin 4 ทรัค บํารุงลม |
| น้ํามัน | ไดเซล |
| กำลังขับสูงสุด (KW) | 13(18.0)/3000 14(19.0)/36000 |
| ปริมาณการออกกําลังสูงสุด (kW) (Hp) | 12.5(17.0)/3000 14.5(20.0)/36000 |
| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |