| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 40kva 50kva |
| รูปแบบ Genset | GP55FWS |
| กำลังสแตนด์บาย | 44KW 55KVA |
| รุ่นเครื่อง | 4DX22-65D |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 8kVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความเร็ว | 3000 รอบต่อนาที /3600 รอบต่อนาที |
| ประเภทกระบอกสูบ | 1 สูบ 4 จังหวะ |
| ประเภทการเริ่มต้น | สตาร์ทไฟฟ้า / สตาร์ทมือ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 110kw ถึง 682kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็ว | 1500RPM / 1800RPM |
| ประเภทกระบอกสูบ | กระบอกสูบ 6 สูบและกระบอกสูบทรงกระบอก 12 สูบ |
| ประเภทผู้ว่าราชการจังหวัด | เครื่องกล / ไฟฟ้า |
| เพาเวอร์ เพาเวอร์ | 14KW 15.5 เควีเอ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความเร็ว | 3000 รอบต่อนาที /3600 รอบต่อนาที |
| ระบบสตาร์ท | สตาร์ทไฟฟ้า |
| กระบอกสูบ | สองกระบอก |
| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |