| พลังการออก | 120KW 150KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 68KW 85KVA (Kw/Kva) |
| รูปแบบ Genset | PF-FW94 |
| กำลังสแตนด์บาย | 75KW 94KVA (กิโลวัตต์/กิโลวา) |
| รุ่นเครื่อง | CA4DF2-12D |
| พลังการออก | 250KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 16KW 20KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 16KW 20KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V 240/415V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ WUXI FAWDE |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 12KW 15KVA |
|---|---|
| กำลังไฟสูงสุด | 13KW 17KVA |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ปริมาณการผลิตแบบ Gen-set | 230/400V 50Hz |
| ไดชาร์จ | แบบสแตมฟอร์ด ไม่มีแปรง เนื้อทองแดง 100% |
| พลังการออก | 16KW 20KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | FAWDE/เครื่องยนต์จีน |
| ไดชาร์จ | ประเภท STAMFORD |
| พลังการออก | 12KW 15KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 250KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 16KW 20KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |