| ประเภท | เงียบ |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| เครื่องยนต์ | FPT/CUMMINS/เพอร์กินส์/ดูซาน/FAWDE |
| ไดชาร์จ | ประเภท STAMFORD |
| แผงควบคุม | Smartgen 6110 |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
|---|---|
| ไดชาร์จ | จีน สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / อีเวโก้ / เพอร์กินส์ |
|---|---|
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |
| ประเภท | เงียบ |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| เครื่องยนต์ | FPT/CUMMINS/เพอร์กินส์/ดูซาน/FAWDE |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด/เลอรี่ ซอมเมอร์/มาราธอน/เมคคาลเต้ |
| แผงควบคุม | Deepsea/Comap/Smartgen/Harsen |
| ประเภท | เงียบ |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | FPT/CUMMINS/เพอร์กินส์ |
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| ระดับเสียง ((7m) | 72dBA |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| เครื่องยนต์ | สหราชอาณาจักรเพอร์กินส์ |
|---|---|
| ไดชาร์จ | จีน สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |
| ประเภท | ตู้คอนเทนเนอร์ 40 ฟุต |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | ประเภท STAMFORD |
| แผงควบคุม | สมาร์ทเจน |
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| พลังการออก | 250KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 230V/240V/380V ไม่จําเป็น |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 12KW 12.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek สำหรับอุปกรณ์เสริม |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 160kw 200kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 288 |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |