| พลังการออก | 80KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เพาเวอร์เพอร์กินส์ของแท้จากอังกฤษ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังงานระดับ | 150KVA/120KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V,230/400V, 240/415V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์อังกฤษดั้งเดิม /1106A-70TAG2 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 15kVA/12kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ / 403A-15G2 |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 100KVA/100KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 200A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กิน / 1104C-44TAG2 |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 800KW/1000KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 2000A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | Perkins / 4008TAG2A |
| พลังการออก | 80kVA / 64kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | ของแท้จากอังกฤษ perkins 1104A-44TG2 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังการออก | 80kVA / 64kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | ของแท้จากอังกฤษ perkins 1104A-44TG2 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังงานระดับ | 150KVA/120KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์อังกฤษดั้งเดิม /1106A-70TAG2 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 25-2000kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์/เปอร์คินส์/วอลโว/มิตซูบิชิ เป็นต้น |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 30KVA / 24KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 43A |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล UK Perkins |