| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 180A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FA |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 2KW / 2 KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 5A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 178F |
| ข้อมูลหลัก | 2 นิ้ว, 3 นิ้ว, 4 นิ้ว |
|---|---|
| การดูด | 50 ถึง 100 m³ |
| กำลังไฟ | 2.8, 4, 6.3KW |
| เครื่องยนต์ | 170F (E), 178F (E), 186F (E) |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| แบบ | PD12EW |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| ตัวประกอบกำลัง | 0.8 |
| วิธีการเริ่มต้น | วิศวกรรมหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| แอมป์ | 300 |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ / 60HZ |
| แรงดันไฟฟ้า | 120/220/240 |
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1,000 ชั่วโมง |
| ระยะ | เฟสเดียว |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 35KW/43KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 63A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V 240/415V |
| เครื่องยนต์ | อีซูซุ4JB1TA |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / standby) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60HZ |
| ปัจจุบัน | 180A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | 186FA |
| แบบ | PD50 (80/100) D (E) |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| ตัวประกอบกำลัง | 0.8 |
| ดูดสูงสุด (m) | 8m |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 170F (E) / 178F (E) / 186FA (E) |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 8.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 36.9A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | 192FB / PE |
| เครื่องยนต์ | ชุดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล CUMMINS/FPT Smartgen |
|---|---|
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |