| Light type | 4X1000W / 4x400w metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , water coled, Kubota |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Light type | 4X400W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| ประเภทแสง | ไฟโลหะ halide ขนาด 4X1000W |
|---|---|
| ชนิดเครื่องยนต์ | พลังงานดีเซล, 186FA ระบายความร้อนด้วยอากาศ, |
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| รุ่น | PL-8000T |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| ระดับการป้องกัน | IP23 |
| เบอร์เฟส | 3 |
| ประเภทเครื่องยนต์ | ระบายความร้อนด้วยอากาศ 4 จังหวะ |
|---|---|
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 3.6 กิโลวัตต์ (50 เฮิรตซ์) /3.9 กิโลวัตต์ (60 กิโลเฮิรตซ์) |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความเร็ว | 3000 รอบต่อนาที/3600 รอบต่อนาที |
| ประเภทผู้ว่าการ | เครื่องจักรกล / อิเล็กทรอนิกส์ |
| Light type | 4X1000W metal halide |
|---|---|
| Engine type | diesel power , 186FA air cooled |
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |