| พลังการออก | 1,000KVA /800KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/400V 230/430 240/415 ไม่จําเป็น |
| เครื่องยนต์ | แท้ UK Perkins |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 16KW 20KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| Output Power | 5KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| พลังการออก | 16KW 20KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 1,000KVA /800KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/400V 230/430 240/415 ไม่จําเป็น |
| เครื่องยนต์ | แท้ UK Perkins |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 100KVA/100KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 200A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กิน / 1104C-44TAG2 |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 30KVA/ 24KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 50A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / 4B3.9-G1 |
| พลังการออก | 80kva 100kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ถังน้ำมัน | วิ่ง 8 ชั่วโมง |
| การควบคุมความเร็ว | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความเร็ว | 1500 รอบต่อนาที |
| เงื่อนไขการใช้งาน | การใช้ที่ดิน |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่อง | 186FAE 4 จังหวะ |