| พลังงานระดับ | 50KW ถึง 300KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 55KW ถึง 330KW |
| เครื่องยนต์ | ยูชัย เครื่องยนต์ดีเซล |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| อัตรากำลัง | 1200KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ/60HZ |
| รุ่นเครื่อง | KTA50-GS8 |
| โวลเตชั่น | 230/400 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด/PI734C |
| Power(Prime/Standby) | 6KW/7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 35A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder diesel engine |
| พลังงานระดับ | 50KW ถึง 300KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 55KW ถึง 330KW |
| เครื่องยนต์ | ยูชัย เครื่องยนต์ดีเซล |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 50KW ถึง 300KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 55KW ถึง 330KW |
| เครื่องยนต์ | ยูชัย เครื่องยนต์ดีเซล |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 50KVA / 40 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 55KVA/ 44 KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Ricardo KOFO |
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| แผนควบคุม | สมาร์ทเจน |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 54A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V92, มอเตอร์ดีเซล 2 สูบ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 8kw / 8kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 32A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 198F, 1 สูบ 4 จังหวะเครื่องยนต์ดีเซล |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE, 1 สูบเครื่องยนต์ดีเซล |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 54A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V92, เครื่องยนต์ดีเซล 2 สูบ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |