| พลังงานระดับ | 30kVA/24kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซลจีน YANGDONG |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังงานระดับ | 500kVA / 400kW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 550kVA / 440kW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Cummins KTA19-G4 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | ทะเลลึก 7320 |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 13KW / 13KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 54A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V92, เครื่องยนต์ดีเซล 2 สูบ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| พลังงานระดับ | 800กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 400V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | แบบพกพา / Homeuse genset |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | PowerFriend / 188FAGE |
| น้ำหนักสุทธิ | 170kg |
| การประกัน | 12 เดือน / 1,000 ชั่วโมง |
| ตัวประกอบกำลัง | 1 |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 8KW / 10KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V86 เครื่องยนต์ดีเซล 2 สูบ |
| พลังงานระดับ | 63KVA /50 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 70KVA/ 55 KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล KOFO |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 125KVA /100 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 137KVA/ 110KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Doosan เกาหลีดั้งเดิม |
|---|---|
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| เบรกเกอร์อากาศ | MCCB DLIXI 3 ขั้ว หรือ 4 ขั้ว |
| การรับประกัน | 1 ปี หรือ 1,000 ชม |
| พลังงานระดับ | 250KVA / 200 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 275KVA/ 220KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Doosan เกาหลีดั้งเดิม |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |