| พลังงาน ((Prime/Standby) | 25KVA / 20 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 50A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล FAW / 4DW91-29D |
| พลังงานระดับ | 50KVA / 40 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 55KVA/ 44 KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Ricardo KOFO |
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| แผนควบคุม | สมาร์ทเจน |
| พลังงานระดับ | 125KVA /100 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 137KVA/ 110KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | แบบพกพา / Homeuse |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | IF188FAGE |
| น้ำหนักสุทธิ | 170kg |
| การประกัน | 12 เดือน / 1000 ชั่วโมง |
| ตัวประกอบกำลัง | 1 |
| พลังงานระดับ | 125KVA /100 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 137KVA/ 110KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| พลังงานระดับ | 500kVA / 400kW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 550kVA / 440kW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Cummins KTA19-G4 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | ทะเลลึก 7320 |
| พลังงานระดับ | 62.5KVA /50 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 68.75KVA/ 55 KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Cuminns/อุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | ไม่จําเป็น |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen/ComAp/Smartgen/Harsen |
| รุ่น | GP55LVS |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| โครงสร้าง Genset | เงียบ |
| ชั้นฉนวน | ชม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล |
|---|---|
| กำลังหลัก (KVA/KW) | 90KW 113KVA |
| รุ่นเครื่อง | 6BT5.9-G1 |
| กำลังสแตนด์บาย | 100KW 125KVA |
| ความดันเฉพาะ | 230/400V |
| เครื่องยนต์ | ชุดเครื่องผลิตไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไ |
|---|---|
| ไดชาร์จ | จีน สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | AC สามเฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |