| พลังงานระดับ | 125KVA /100 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 137KVA/ 110KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| พลังงานระดับ | 50KW ถึง 300KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 55KW ถึง 330KW |
| เครื่องยนต์ | ยูชัย เครื่องยนต์ดีเซล |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 120KVA /96 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 132KVA/ 106KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล WEICHAI KOFO |
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| แผนควบคุม | Smartgen 6120 |
| เบรกเกอร์อากาศ | MCCB DLIXI 3 ขั้ว |
|---|---|
| พลังงานระดับ | 30KVA / 24KW |
| กำลังสแตนด์บาย | 33KVA/ 26KW |
| การรับประกัน | 1 ปี หรือ 1,000 ชม |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Ricardo KOFO |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6000W |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 15A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซลที่ระบายความร้อนด้วยอากาศ 188F |
| พลังงานระดับ | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 88Kw/110Kva |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 12KW / 12KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 54A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V92, เครื่องยนต์ดีเซล 2 สูบ, ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| พลังงานระดับ | 125KVA /100 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 137KVA/ 110KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| พลังงานระดับ | 63KVA /50 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 70KVA/ 55 KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI YC4D85Z-D20 |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 190A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE กระบอกสูบ 4 จังหวะกำลังดีเซล 1 สูบ |