| เครื่องยนต์ | ชุดเครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล CUMMINS/FPT Smartgen |
|---|---|
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA/3KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 300A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 diesel engine air cooled |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20kva ถึง 200kva |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 22kva ถึง 220kva |
| ปัจจุบัน | 50A ถึง 500A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซลโฟตอน โลโวล |
| พลังงานระดับ | 125KVA /100 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 137KVA/ 110KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล KOFO |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 4610 / Smartgen |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KW / 6.2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 27A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188F ระบายความร้อนด้วยอากาศดีเซล |
| ชื่อสินค้า | เตรียมพร้อม 220kw เครื่องกําเนิดไฟฟ้าดีเซลกันเสียง |
|---|---|
| ใบรับรอง | IOS9001 |
| เบอร์เฟส | 3 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| รุ่นเครื่อง | FPT FPT/เคอร์เซอร์87TE3 |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | แบบพกพา / Homeuse genset |
|---|---|
| รุ่นเครื่องยนต์ | PowerFriend / 188FAGE |
| น้ำหนักสุทธิ | 170kg |
| การประกัน | 12 เดือน / 1,000 ชั่วโมง |
| ตัวประกอบกำลัง | 1 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล |
|---|---|
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 64KW 80KVA |
| รูปแบบ Genset | PF-IV88S |
| กำลังสแตนด์บาย | 70KW 88KVA |
| ผลิตภัณฑ์ | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซลระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ถังน้ำมัน | วิ่ง 8 ชั่วโมง |
| ความเร็ว | 1500RPM/1800RPM |
| เงื่อนไขการใช้งาน | การใช้ที่ดิน |
| อ.ส.ท | ไม่จําเป็น |
| ชื่อสินค้า | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 24kW/30kVA |
| โวลเตชั่น | 230/400V |
| เครื่องยนต์ | อิตาลี FPT FPT มอเตอร์ |
| อสม | เดลิซี่ /ABB |