| พลังการออก | 20kw 25kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 20kw 25kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 30KVA/ 24KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 50A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์เรย์วิน |
| พลังงานระดับ | 125kva / 100kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 180A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | ต้นฉบับอิตาลี FPT/ NEF67Sm1 |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5KVA 10KVA 15KVA 20KVA 30KVA |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 10A-60 |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์จีน KOFO/ FAW/ WEICHAI/YUCHAI |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| กำลังสแตนด์บาย | 300KW / 375KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 540A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์อิตาลี | FPT FPT/ CURSOR13TE2A |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 15kVA |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 22A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์จีน Fawde |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 70KW/88KVA 77KW/96KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220v-690v สำหรับตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ริคาร์โด้/R6105ZDS |
| พลังงานระดับ | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 88Kw/110Kva |
| เครื่องยนต์ | ฟอว์เด CA6DF2-14D |
| ไดชาร์จ | แบบสแตมฟอร์ด ไม่มีแปรง เนื้อทองแดง 100% |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| พลังการออก | 60KW 75kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V 240/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT NEF45 SM 2A |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |