| Insulation Class | H |
|---|---|
| Alternator | Stamford |
| Starting Method | 12V Electrical Strating |
| Alternator Brand | Stamford |
| Control Panel | Smartgen |
| Engine Type | 4-Stroke |
|---|---|
| Options | ATS,Customer's Logo,color |
| Noise Level | 50-65 DB |
| Engine Model | 170F(E)/178F(E)/186FA(E) |
| Generator Type | Portable/Homeuse Genset |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Power(Prime/Standby) | 7KW /7KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 192FAE |
| พลังงานระดับ | 300kVA / 240kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 432A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT/เคอร์เซอร์87TE4 |
| พลังงานระดับ | 40kw/50kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 72A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/ NEF45Am1A |
| เฟส | 3 เฟส |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี หรือ 1,000 ชม |
| เครื่องยนต์ | อีวีโก้ NEF67SM1 |
| ไดชาร์จ | เมกคัลเต้ คัดลอกสแตมฟอร์ด สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | สมาร์ทเจน |
| เฟส | 3 เฟส |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี หรือ 1,000 ชม |
| เครื่องยนต์ | อีวีโก้ NEF67SM1 |
| ไดชาร์จ | เมกคัลเต้ คัดลอกสแตมฟอร์ด สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | สมาร์ทเจน |
| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| พลังงานระดับ | 40kw/50kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 72A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/ NEF45Am1A |