| Power(Prime/Standby) | 5KVA /5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| พลังการออก | 50KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงานระดับ | 100KW /125KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 180A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | EURO FPT/ NEF67Sm1 |
| Power(Prime/Standby) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE 4 stroke |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่อง | 186FAE 4 จังหวะ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 280kW/350kVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ปัจจุบัน | 504A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์/NTA855-G4 |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 24kW/30kVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ปัจจุบัน | 43.2ก |
| โวลเตชั่น | 230/400V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / 4BTA3.9-G1 |
| พลังการออก | 50กิโลวัตต์63กิโลวา |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ถังน้ำมัน | วิ่ง 8 ชั่วโมง |
| การควบคุมความเร็ว | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความเร็ว | 1500 รอบต่อนาที |
| เงื่อนไขการใช้งาน | การใช้ที่ดิน |
| อัตรากำลัง | 200KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ/60HZ |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/เคอร์เซอร์87TE3 |
| โวลเตชั่น | 230/400 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด/ประเภทสแตมฟอร์ด |