| พลังการออก | 20kw 25kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 50กิโลวัตต์63กิโลวา |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ชื่อสินค้า | เครื่องผลิตพลังงานเสียงต่ํา 200kw |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เบอร์เฟส | 3 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| รุ่นเครื่อง | FPT FPT/เคอร์เซอร์87TE3 |
| ชื่อสินค้า | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าดีเซล |
|---|---|
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 160KW 200KVA |
| รูปแบบ Genset | GP220FPS |
| กำลังสแตนด์บาย | 176KW 220KVA |
| Standby power | 8KW/10KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 , 2 cylinder Air cooled diesel engine |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 25KVA / 20 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 36A |
| โวลเตชั่น | 220/380V,230/240V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์คัมมินส์ / 4B3.9-G1 |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 64KW 80KVA |
| รูปแบบ Genset | GP88FPS |
| กำลังสแตนด์บาย | 70KW 88KVA |
| รุ่นเครื่อง | FPT FPT/NEF45SM3 |
| Power(Prime/Standby) | 10 to 500kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| AVR | Brushless |
| Bearing | Single/Double |
| Copper | 100% copper |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | FPT FPT (แบรนด์อิตาลี) |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 240KW 300KVA |
| รูปแบบ Genset | GP330FPS |
| กำลังสแตนด์บาย | 264KW 330KVA |
| รุ่นเครื่อง | FPT FPT/เคอร์เซอร์87TE4 |
| พลังงานระดับ | 80KW /100KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 144A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | ยูโร อิตาลี FPT/ (อิตาลี) |