| พลังงาน | 1.7kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v - 690V ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | 186F |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| พลังงานระดับ | 200KVA /160KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 220KVA /176KW |
| เครื่องยนต์ | อิตาลี FPT C9 |
| ไดชาร์จ | STAMFORD / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| พลังการออก | 360kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงานระดับ | 300KW/375KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 540A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT/ (อิตาลี) เคอร์เซอร์13TE2A |
| พลังงานระดับ | 80KW /100KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 144A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/NEF67Sm1 |
| พลังงานระดับ | 220KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 396เอ |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/ C87TE1D |
| พลังงานระดับ | 300KW/375KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 540A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | ยูโรอิตาลี FPT/ (อิตาลี) CURSOR13TE2A |
| พลังงานระดับ | 220KW/275KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 396เอ |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/ C87TE1D |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 80kva 100kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ปัจจุบัน | 144A |
| โวลเตชั่น | 230/400V |
| เครื่องยนต์ | FPT/NEF67Sm1 |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 320kW 400KVA |
| รูปแบบ Genset | GP440FPS |
| กำลังสแตนด์บาย | 352kW 440KVA |
| รุ่นเครื่อง | C13 |