| อัตรากำลัง | 200KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ/60HZ |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/เคอร์เซอร์87TE3 |
| โวลเตชั่น | 230/400 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด/ประเภทสแตมฟอร์ด |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 2.7KW / 3kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 6A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 178F |
| Power(Standby) | Standby 150kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 250KW/ 313KVA 280KW/344KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 450A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V 240/415V |
| เครื่องยนต์ | ไอเวโก/C9 |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 240KW/ 300KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 432A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์/MTAA11-G3 |
| เบอร์เฟส | 3 |
|---|---|
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| รุ่นเครื่อง | FPT FPT/เคอร์เซอร์87TE3 |
| โครงสร้าง Genset | เงียบ |
| ชั้นฉนวน | ชม |
| พลังงานระดับ | 60kW/75kVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | จาก 220v ถึง 690v ให้คุณเลือก |
| เครื่องยนต์ | ไอเวโก/อิตาลี |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
|---|---|
| รูปแบบ Genset | GP481FPS |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 350KW 413KVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 385KW 481KVA |
| รุ่นเครื่อง | FPT FPT/ C13TE3A |
| Power(Prime/Standby) | 3KVA/3KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 300A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 2V86 diesel engine air cooled |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |