| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5kva/5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 22.7ก |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่อง | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 10KW / 12.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 35A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ดีเซล | 292, 2 กระบอกสูบ 4 เส้น, ระบายความร้อนด้วยอากาศ 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 8KW / 10KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 2V86 เครื่องยนต์ดีเซล 2 สูบ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5500W |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 7kva ถึง 30kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| เครื่องยนต์ | ยางดง |
| Output Power | 30KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | Deutz |
| Alternator | Stamford, Meccalte, Leroy Somer, Marathon, Wattek for optional |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 80kva 64kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| เครื่องยนต์ | ริคาร์โด้ |
| พลังการออก | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| Power(Prime/Standby) | 5000W/5500W |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE |
| พลังการออก | 50กิโลวัตต์63กิโลวา |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์ Yuchai จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |