| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 180A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FA |
| Power(Prime/Standby) | 50-200KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| Power(Prime/Standby) | 50-200KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| พลังการออก | 280kva 350kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงานระดับ | 320kw/400kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 576A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | ยูโร อิตาลี FPT/ (อิตาลี) |
| พลังงานระดับ | 40KW / 50KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 72A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/ NEF45Am1A |
| พลังงานระดับ | 60kW/75kVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 108A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/ NEF45SM2A |
| Output Power | 5kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | Chinese |
| Alternator | 100% copper |
| พลังงานระดับ | 160KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 288A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | ไอเวโก/NEF67TM7 |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188F |
| Alternator | 100% copper |