| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / standby) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60HZ |
| ปัจจุบัน | 180A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | 186FA |
| พลังงานระดับ | 60KW / 75KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 108A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | ยูโร อิตาลี FPT/ (บ้าในอิตาลี) |
| พลังการออก | 36KW 45KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 36KW 45KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงานระดับ | 250KW/313KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 475.6A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/ C87TE1D |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 240KW/ 300KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 432A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เอฟพีที เอสเอฟเอช C9 |
| พลังงานระดับ | 80KW /100KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 144A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | ยูโร อิตาลี FPT/ (อิตาลี) |
| พลังงานระดับ | 220KW/275KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 396เอ |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/ C87TE1D |
| พลังการออก | 360kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงานระดับ | 45KVA / 36KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 69A/65A/63A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT(อิตาลี)/NEF45SAM1A |