| พลังการออก | 40kva 50kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ดอยซ์ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| พลังการออก | 400KW 500KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 10KVA ถึง 200KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็ว | 1500RPM / 1800RPM |
| ประเภทกระบอกสูบ | 4 กระบอกสูบ 6 สูบ 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 45KVA ถึง 400KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็ว | 1500RPM / 1800RPM |
| ประเภทกระบอกสูบ | 4 กระบอกสูบ 6 สูบ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5KVA/5.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| พลังการออก | 110KW 138KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ประเภทแสง | 4X400W / 4X1000W โลหะลิด |
|---|---|
| ชนิดเครื่องยนต์ | พลังงานดีเซล, 186FA ระบายความร้อนด้วยอากาศ, กระบอกเดียว, 4 จังหวะ |
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |