| พลังการออก | 1,000กิโลวัตต์ 1,250กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 800kva 1000kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 640KW 800KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V,230/400V,240/415V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์/4006-23TAG3A |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 400KVA / 320KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์อังกฤษดั้งเดิม 2206C-E13TAG3 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 250KVA 200KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 360A |
| โวลเตชั่น | 220V/380V, 230V/400V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์/1506A-E88TAG3 |
| พลังการออก | 48KW 60kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| รูปแบบ Genset | GP88PS |
|---|---|
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 64kW/80kVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 70kW/88kVA |
| แผนควบคุม | Deepsea/ComAp/Smartgen |
| รูปแบบ Genset | GP28PS |
|---|---|
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 20KW 25KVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 22KW 28KVA |
| รุ่นเครื่อง | 404D-22TG |
| รูปแบบ Genset | GP28PS |
|---|---|
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 20KW/25KVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 22KW/28KVA |
| คุณสมบัติของเครื่องยนต์ | 4 สูบ 4 จังหวะ ระบายความร้อนด้วยน้ำ ปริมาณธรรมชาติ |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 34KW 43KVA |
| รูปแบบ Genset | GP43PS |
| กำลังสแตนด์บาย | 37KW 47KVA |
| รุ่นเครื่อง | 1103A-33TG1 |