| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20KVA/22KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 40A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ /4B3.9-G1 |
| พลังการออก | 400KW 500KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| อ.ส.ท | ไม่จําเป็น |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| การกระจัด (L) | 15.2 |
| รุ่นเครื่อง | 1106A-70TAG2 |
|---|---|
| น้ําหนักสะสม | 2100กก |
| การรับประกัน | 12 เดือน/1,000 ชม |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| ความจุถังเชื้อเพลิง | 270L |
| พลังการออก | 80KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V,230V/400V,240V/415V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ (ตัวเลือก FAWDE/FPT/CUMMINS) |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| Warranty | 1-2 Years |
|---|---|
| Frequency | 50Hz/60Hz |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |
| Brand | Cummins, Perkins, Deutz, Volvo, MTU, Doosan, Etc. |
| Fuel | Diesel |
| Export Markets | Global |
|---|---|
| Control System | Manual/Automatic |
| Warranty | 1-2 Years |
| Power | 20kw-2000kw |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |
|---|---|
| Power | 20kw-2000kw |
| Cooling System | Air/Water |
| Frequency | 50Hz/60Hz |
| Fuel | Diesel |
| พลังงานระดับ | 80KVA/64KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 88KVA/70KW |
| เครื่องยนต์ | สหราชอาณาจักรเพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 400KW/500KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 720A |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | สหราชอาณาจักรเพอร์กินส์ 2506C-E15TAG2 |
| Frequency | 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Warranty | 1-2 Years |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |
| Cooling System | Air/Water |
| Brand | Cummins, Perkins, Deutz, Volvo, MTU, Doosan, Etc. |