| พลังงาน ((Prime/Standby) | 25KVA / 20 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 60Hz |
| ปัจจุบัน | 50A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / 4BT3.9-G2 |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| ระดับเสียง | 65dBA@7ม |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 150kw/188kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ 6CTA8.3-G2 |
| พลังงาน(นายกรัฐมนตรี) | 2000KVA/1600KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 2880A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 240V,400V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์-4016TAG2A |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5500W |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FA |
| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 27A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 3KVA / 3.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความสามารถในการเชื่อม | 190A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| แบบ | PD6500T |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| วิธีการเริ่มต้น | วิศวกรรมหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| ระบบระบายความร้อน | อากาศเย็น |
| พลังการออก | 50KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |