| พลังงาน ((Prime/Standby) | 32kw/40kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ปัจจุบัน | 57.6ก |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / 4BT3.9-G1 |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 500KW 625KVA |
| รูปแบบ Genset | GP688CCS |
| กำลังสแตนด์บาย | 550KW 688KVA |
| รุ่นเครื่อง | Ktaa19-g6a |
| พลังการออก | 80kva 100kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | 40 ฟุต คอนเทนเนอร์ canopy |
|---|---|
| รุ่นเครื่อง | คัมมินส์ KTA38-G5 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ดเดิม |
| เครื่องควบคุม | ทะเลลึก 7320 |
| ถังน้ำมัน | 1000L |
| พลังงานระดับ | 100KW/125KVA |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 110KW / 138 KVA |
| เครื่องยนต์ | ฟอนตัน / โลโวล |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110/6020/7220/7320 |
| พลังงานระดับ | 60KW / 75KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 108A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | ยูโร อิตาลี FPT/ (บ้าในอิตาลี) |
| พลังงานระดับ | 220KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 396เอ |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/ C87TE1D |
| กำหนดรุ่น | GP1238CCS |
|---|---|
| ปริมาตร 50HZ สภาพแวดล้อม 40°C | 900kW 1125KVA |
| สแตนด์บายที่ 50HZ, 40 ℃ โดยรอบ | 990kW 1238KVA |
| ปริมาณการผลิตแบบ Gen-set | 230/400V 50Hz |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| พลังการออก | 10kva ถึง 80kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เพาเวอร์เพอร์กินส์ของแท้จากอังกฤษ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังการออก | 1,000KVA /800KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/400V 230/430 240/415 ไม่จําเป็น |
| เครื่องยนต์ | แท้ UK Perkins 4008TAG2A |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคค อัลเต |