| พลังการออก | 1,000KVA /800KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| โวลเตชั่น | 220/400V 230/430 240/415 ไม่จําเป็น |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | 40 ฟุต คอนเทนเนอร์ canopy |
|---|---|
| รุ่นเครื่อง | กัมมินส์ kta50-gs8 |
| ไดชาร์จ | STAMFORD / MECC ALTE |
| คอนโทรลเลอร์ | ทะเลลึก 7320 |
| ถังน้ำมัน | 6 ชั่วโมงกับการบรรทุก 100% |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 100kva/80kw |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 110kVA / 88kW |
| ปัจจุบัน | 200A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | โฟตอน โลโวล 1006TG2A |