| พลังงาน ((Prime/Standby) | 300KW/375KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 540A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / NTA855-G7 |
| พลังงานระดับ | 320kw/400kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 576A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | ยูโร อิตาลี FPT/ (อิตาลี) |
| พลังงานระดับ | 60kW/75kVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 108A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT FPT/ NEF45SM2A |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / standby) | 3KVA / 3.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60HZ |
| ความจุการเชื่อม | 30A-300A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล 2V86 2 สูบ 4 จังหวะ |
| พลังการออก | 48KW 60kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 20kw 25kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| จัดอันดับความถี่ (Hz) | 50/60 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า (V) | 230 120/240 230/400v 277/480V ((ขึ้นอยู่กับ) |
| กำลังขับสูงสุด (KW) | 6/7 |
| กำลังสูงสุด (กิโลวัตต์) | 7.0/7.5 |
| เบอร์เฟส | เฟสเดียวหรือสามเฟส |
| จัดอันดับความถี่ (Hz) | 50/60 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า (v) | 230 120/240 230 / 400v 277 / 480V (ขึ้นอยู่กับ) |
| กำลังขับ (kW) | 5.2 5.7 |
| พลังงานสูงสุด (kW) | 5.7 6.2 |
| หมายเลขเฟส | เฟสเดียวหรือสามเฟส |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5KVA 10KVA 15KVA 20KVA 30KVA |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 5.5KVA / 11KVA / 17KVA /22KVA /33KVA |
| ปัจจุบัน | 10A-60 |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์จีน KOFO/ FAW/ WEICHAI/YUCHAI |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ถังน้ำมัน | วิ่ง 8 ชั่วโมง |
| การควบคุมความเร็ว | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความเร็ว | 1500RPM/1800RPM |
| อ.ส.ท | ไม่จําเป็น |