| พลังงาน ((Prime/Standby) | 30KW/38KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 54ก |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ FAW XICHAI / 4DX22-50D |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 190A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE กระบอกสูบ 4 จังหวะกำลังดีเซล 1 สูบ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE, 1 สูบเครื่องยนต์ไฟฟ้า |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| Power(Prime/Standby) | 4.5KVA /4.5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| Power(Prime/Standby) | 4.5KVA /4.5KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FA |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 100Kw/125Kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ปัจจุบัน | 180แอมป์ |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| เครื่องยนต์ | กัมมิน 6btaa5.9-g2 |
| Power(Prime/Standby) | 6KW/6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 10A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000 วัตต์ / 5 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE สูบ 1 สูบ 4 จังหวะ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 64kW/80kVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 115 แอมเปอร์ |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ 6BT5.9-G1 |