| พลังงาน ((Prime/Standby) | 250KVA 200KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 360A |
| โวลเตชั่น | 220V/380V, 230V/400V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์/1506A-E88TAG3 |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / 4BT3.9-G2 |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| ระดับเสียง | 65dBA@7ม |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5500W |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FA |
| พลังงาน(นายกรัฐมนตรี) | 2000KVA/1600KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 2880A |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 240V,400V |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์-4016TAG2A |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 1.7KW / 2KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 190A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE เครื่องยนต์ทรงกระบอกขนาด 1 สูบ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5000W / 5KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 30KVA/ 24KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 50A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / 4B3.9-G1 |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 2KW / 2 KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 5A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 178F |
| Standby power | 6.5KVA / 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Current | 20A |
| Voltage | 220/230/240v |
| Engine | 186FAE , 1 cylinder Air cooled diesel engine |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 500kVA 400kW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 550kVA 440KW |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| เครื่องยนต์ | DCEC/CCEC/USA Cummins |