| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kw ถึง 8kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ 1 กระบอก |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 7KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะระบายความร้อนด้วยอากาศ 1 กระบอก |
| แอมป์ | 300 |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ / 60HZ |
| แรงดันไฟฟ้า | 120/220/240 |
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1,000 ชั่วโมง |
| ระยะ | เฟสเดียว |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 80kva 64kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| เครื่องยนต์ | ริคาร์โด้ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 35KW/43KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 63A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V 240/415V |
| เครื่องยนต์ | อีซูซุ4JB1TA |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 27A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188FAE 4 จังหวะ |
| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| กำลังไฟ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 6KVA / 6.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 188FAE 4 จังหวะ |