| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | อีซูซุ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | อีซูซุ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | ญี่ปุ่น ISUZU |
| รูปแบบ Genset | GP66DCS |
|---|---|
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 48KW / 60KVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 53KW / 66KVA |
| รุ่นเครื่อง | 4BTA3.9-G2 |
| รูปแบบ Genset | GP110DCS |
|---|---|
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 80KW / 100KVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 88KW / 110KVA |
| รุ่นเครื่อง | 6BT5.9-G1 |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | ญี่ปุ่น ISUZU |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 25-200kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-690V |
| เครื่องยนต์ | ริคาร์โด้ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20KW / 25KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 38A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V 240/415V |
| เครื่องยนต์ | JAPAN ISUZU 4JB1 |
| เครื่องยนต์ | CUMMINS/FPT |
|---|---|
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |
| ประเภท | เงียบ |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | ประเภท STAMFORD |
| แผงควบคุม | Smartgen 6110 |
| การรับประกัน | 12 เดือน / 1 ปี |