| Material | Steel |
|---|---|
| Weight | 6200kg |
| Output Power | 20KW 25KVA |
| Installation Method | Fixed |
| Start Method | Electric Motor |
| Start Method | Electric Motor |
|---|---|
| Weight | 6200kg |
| Air Breaker | MCCB DLIXI 3 Pole Or 4 Pole |
| Rated Frequency | 50 Hz |
| Starting System | 12V DC Electric Start |
| ขนาด | 40FT |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | MTU หรือ CUMMINS |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด/เลอรี่ ซอมเมอร์/มาราธอน/เมคคาลเต้ |
| แผงควบคุม | ทะเลน้ำลึก |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20kw 24kw 30kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับพลังงาน |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | อีซูซุ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20KW / 25KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 38A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V 240/415V |
| เครื่องยนต์ | ยี่ปุ่น KUBOTA V3300-E2BG2 |
| เพาเวอร์ เพาเวอร์ | 500kVA 400kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v-690v สําหรับคุณเลือก |
| เครื่องยนต์ | สหรัฐอเมริกา คัมมินส์ |
| ไดชาร์จ | มาราธอน |
| รูปแบบ Genset | GP-FW22 |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 16KW 20KVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 17.6KW 22KVA |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| รูปแบบ Genset | GP-FW33 |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 24KW 30KVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 26KW 33KVA |
| โฟสและสาย | ขนาด 4 ซิลินเดอร์ ปรับน้ําเย็น |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 16KW 20KVA |
| รุ่นเครื่อง | 4DW91-29D |
| กำลังสแตนด์บาย | 17.6KW 22KVA |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับรุ่น | STAMFORD / PI 144D |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20KW / 25KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 50A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V 240/415V |
| เครื่องยนต์ | อีซูซุ4JB1 |