| พลังการออก | 40kva 50kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| โวลเตชั่น | 230/400V |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด |
| หมายเลขรุ่น | GP55FWS |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด (KW) | 40kva 50kva |
| ปริมาณการออกกําลังสูงสุด (kW) (Hp) | 44KW 55KVA |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| อัลเทอร์เนเตอร์ยี่ห้อ | แบบสแตมฟอร์ด ไม่มีแปรง เนื้อทองแดง 100% |
| พลังงานระดับ | 48KW / 60KVA |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 53KVA/ 66 KVA |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ 4BTA3.9-G2 |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| ประเภท | เงียบ |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| เครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
| ไดชาร์จ | ประเภท STAMFORD |
| แผงควบคุม | Smartgen 6110 |
| รุ่น | GP413FWS |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| วิธีการเริ่มต้น | เครื่องกลหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| อัตรากำลัง | 30KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ/60HZ |
| รุ่นเครื่อง | K4102DS |
| โวลเตชั่น | 230/400 |
| ไดชาร์จ | ตัวเลือก |
| รูปแบบ Genset | GP-FW55 |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 40kva 50kva |
| กำลังสแตนด์บาย | 44KW 55KVA |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| รุ่นเครื่อง | 4DX22-65D |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ถังน้ำมัน | วิ่ง 8 ชั่วโมง |
| การควบคุมความเร็ว | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความเร็ว | 1500 รอบต่อนาที |
| เงื่อนไขการใช้งาน | การใช้ที่ดิน |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 80KVA/64KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 200A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / 6BT5.9-G2 |
| Cooling System | Air/Water |
|---|---|
| Voltage | 400V/230V/110V |
| Warranty | 1-2 Years |
| Control System | Manual/Automatic |
| Speed | 1500rpm/1800rpm/3000rpm |