| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
|---|---|
| ไดชาร์จ | จีน สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |
| พลังการออก | 40kva 50kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| โวลเตชั่น | 230/400V |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE, ISO |
| การรับประกัน | 1 ปี หรือ 1,000 ชม |
| รายละเอียดการบรรจุ | เปลือกไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 20 วันทำการ |
| พลังงานระดับ | 156KVA /125KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 170KVA /138KW |
| เครื่องยนต์ | ตงเฟิงคัมมินส์ 6BTAA5.9-G12 |
| ไดชาร์จ | Original Stamford / Mecc / เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับจีน |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 200KVA /160KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 220KVA /176KW |
| เครื่องยนต์ | ShangChai SDEC เครื่องยนต์ SC8D280D2 |
| ไดชาร์จ | STAMFORD / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 160KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 176กิโลวัตต์ |
| เครื่องยนต์ | ยี่ห้อ FPT C9 จากอิตาลี |
| ไดชาร์จ | STAMFORD / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| พลังการออก | 40KW 55KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 40KW 55KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ประเภท | เงียบ |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| เครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
| ไดชาร์จ | ประเภท STAMFORD |
| แผงควบคุม | Smartgen 6110 |
| พลังการออก | 24KW 30KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| โวลเตชั่น | 230/400V |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด |