| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
|---|---|
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |
| พลังงานระดับ | 48KW / 60KVA |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 53KVA/ 66 KVA |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ 4BTA3.9-G2 |
| ไดชาร์จ | ประเภท Stamford |
| แผนควบคุม | สมาร์ทเจน |
| พลังงานระดับ | 40KW / 50KVA |
|---|---|
| กำลังไฟสูงสุด | 44KW / 55KVA |
| รุ่นเครื่อง | 4DX21-45D |
| อัลเทอร์เนเตอร์ยี่ห้อ | สแตมฟอร์ด / UCI224G |
| ระดับเสียง | 70 dB ในระยะ 7 เมตร |
| พลังงานระดับ | 48KW / 60KVA |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 53KVA/ 66 KVA |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ 4BTA3.9-G2 |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| พลังงานหลักของเครื่องผลิต | 500KW 625KVA |
|---|---|
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้าสแตนด์บาย | 550KW 688KVA |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้า 500KW | Ktaa19-g6a |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ 500kw | สแตมฟอร์ด / MECC |
| ตัวควบคุมเครื่องกำเนิดไฟฟ้า 500KW | แบบสแตมฟอร์ด ไม่มีแปรง เนื้อทองแดง 100% |
| ช่วงพลังงาน | 40-413KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V, 230V/400V, 240V/415V |
| เครื่องยนต์ | FPT/ต้นกำเนิดอิตาลี |
| เครื่องควบคุม | Smartgen / DeepSea / Comap |
| พลังงานระดับ | 40KW / 50KVA |
|---|---|
| กำลังไฟสูงสุด | 44KW / 55KVA |
| รุ่นเครื่อง | 4DX21-45D |
| อัลเทอร์เนเตอร์ยี่ห้อ | สแตมฟอร์ด / UCI224G |
| ระดับเสียง | 70 dB ในระยะ 7 เมตร |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 5KVA/5.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 10A |
| โวลเตชั่น | 220/230/240V |
| เครื่องยนต์ | 186FAE |
| พลังงานระดับ | 500kw/625kva |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 550kw/688kva |
| เครื่องยนต์ | สหรัฐอเมริกาแท้ Cummins |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เลอรี่ ซอมเมอร์ |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| พลังการออก | 80KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |