| พลังงานระดับ | 20kva/16kw |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 17KVA/ 13KW |
| เสียง | 65dB 7 เมตร ชนิดเงียบสุด ๆ |
| ถังน้ำมัน | 8 ชั่วโมง / 24 ชั่วโมง / 72 ชั่วโมง |
| ใบรับรอง | ISO9001/ISO14001/CE |
| พลังงานระดับ | 120KVA /96 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 132KVA/ 106KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล WEICHAI KOFO |
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| แผนควบคุม | Smartgen 6120 |
| เบรกเกอร์อากาศ | MCCB DLIXI 3 ขั้ว |
|---|---|
| พลังงานระดับ | 30KVA / 24KW |
| กำลังสแตนด์บาย | 33KVA/ 26KW |
| การรับประกัน | 1 ปี หรือ 1,000 ชม |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Ricardo KOFO |
| พลังงานระดับ | 500KVA/400KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | Deutz เยอรมนี |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังงานระดับ | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 88Kw/110Kva |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| พลังงานระดับ | 500KVA/400KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | Deutz เยอรมนี |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังงานระดับ | 125KVA /100 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 137KVA/ 110KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| พลังงานระดับ | 63KVA /50 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 70KVA/ 55 KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI YC4D85Z-D20 |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 125KVA /100 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 137KVA/ 110KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| ประเภท | เงียบ |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ไดชาร์จ | ประเภท STAMFORD |
| แผงควบคุม | สมาร์ทเจน |
| การรับประกัน | 12 เดือน / 1 ปี |