| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ถังน้ำมัน | วิ่ง 8 ชั่วโมง |
| การควบคุมความเร็ว | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความเร็ว | 1500 รอบต่อนาที |
| เงื่อนไขการใช้งาน | การใช้ที่ดิน |
| ยี่ห้อ | GP17FWS |
|---|---|
| วิธีการเริ่มต้น | สตาร์ทไฟฟ้า |
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| ความเร็ว | 1500 รอบต่อนาที |
| ระดับเสียง | 65 Db ((A) @ 7 เมตร |
| รูปแบบ Genset | GP220FPS |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 160KW 200KVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 176KW 220KVA |
| รุ่นเครื่อง | FPT FPT/NEF67TM7 |
| คุณสมบัติของเครื่องยนต์ | 6 กระบอก 4 ชั่วโมง ทอร์โบชาร์จหลังจากเย็น |
| รูปแบบ Genset | GP28DCS |
|---|---|
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 20kW/25kVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 22kW/28kVA |
| รุ่นเครื่อง | 4B3.9-G1 |
| พลังงานระดับ | 500KVA/400KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ WUXI / Wandi ของจีน |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| พลังงานระดับ | 50KVA / 40 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 55KVA/ 44 KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Ricardo KOFO |
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| แผนควบคุม | สมาร์ทเจน |
| พลังการออก | 50 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | FAWDE, Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| เครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
|---|---|
| ไดชาร์จ | จีน สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / อีเวโก้ / เพอร์กินส์ |
|---|---|
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |
| รูปแบบ Genset | GP110DCS |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 80Kw/100Kva |
| กำลังสแตนด์บาย | 88Kw/110Kva |
| คุณสมบัติของเครื่องยนต์ | 6 ซิลินเดอร์ 4 ทรัค บํารุงน้ํา ทอร์โบ |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ดี.ซี.อี |