| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 40kva 50kva |
| รูปแบบ Genset | GP-FW55 |
| กำลังสแตนด์บาย | 44KW 55KVA |
| รุ่นเครื่อง | 4DX22-65D |
| พลังงานหลักของเครื่องผลิต | 500KW 625KVA |
|---|---|
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้าสแตนด์บาย | 550KW 688KVA |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้า 500KW | Ktaa19-g6a |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ 500kw | สแตมฟอร์ด / MECC |
| ตัวควบคุมเครื่องกำเนิดไฟฟ้า 500KW | แบบสแตมฟอร์ด ไม่มีแปรง เนื้อทองแดง 100% |
| พลังงานระดับ | 50KW ถึง 300KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 55KW ถึง 330KW |
| เครื่องยนต์ | ยูชัย เครื่องยนต์ดีเซล |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 40KW / 50KVA |
|---|---|
| กำลังไฟสูงสุด | 44KW / 55KVA |
| รุ่นเครื่อง | 4DX21-45D |
| อัลเทอร์เนเตอร์ยี่ห้อ | สแตมฟอร์ด / UCI224G |
| ระดับเสียง | 70 dB ในระยะ 7 เมตร |
| พลังการออก | 40kva 50kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ดอยซ์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 30kva 38kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 30kva 38kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | อีซูซุ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
|---|---|
| ถังน้ำมัน | วิ่ง 8 ชั่วโมง |
| การควบคุมความเร็ว | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความเร็ว | 1500 รอบต่อนาที |
| เงื่อนไขการใช้งาน | การใช้ที่ดิน |
| พลังงานระดับ | 63KVA /50 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 70KVA/ 55 KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล KOFO |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea 3110 / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 125KVA /100 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 137KVA/ 110KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |