| พลังการออก | 80kva 100kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 200kva 250kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงานระดับ | 100kva/80kw |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 110kVA/88kW |
| เครื่องยนต์ | Lovol / 1006TAG2A |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 15kVA/12kW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 17KVA/ 13KW |
| เสียง | 65dB 7 เมตร ชนิดเงียบสุด ๆ |
| ถังน้ำมัน | 8 ชั่วโมง / 24 ชั่วโมง / 72 ชั่วโมง |
| ใบรับรอง | ISO9001/ISO14001/CE |
| พลังการออก | 50KW 62KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | ISUZU.Cummins, Perkins, Deutz, FPT แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงานระดับ | 200KVA /160KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 220KVA /176KW |
| เครื่องยนต์ | ShangChai SDEC เครื่องยนต์ SC8D280D2 |
| ไดชาร์จ | STAMFORD / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| พลังงานระดับ | 500kw/625kva |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 550kw/688kva |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์เดิม KTAA19-G6A |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ดตัวจริง HCI544FS |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | ประเภทกระจกแบบมาตรฐาน |
|---|---|
| รุ่นเครื่อง | YUCHAI / YC6C1220L-D20 |
| ไดชาร์จ | STAMFORD / MECC ALTE |
| เครื่องควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| ถังน้ำมัน | 8 ชั่วโมงที่บรรทุก 100% |
| พลังงานระดับ | 125KVA /100 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 137KVA/ 110KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล YUCHAI |
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | น้ำลึก 3110 / น้ำลึก 6020 /Smartgen |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
|---|---|
| ไดชาร์จ | จีน สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |