| พลังงานระดับ | 62.5KVA /50 KW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 68.75KVA/ 55 KW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Cuminns/อุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | ไม่จําเป็น |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen/ComAp/Smartgen/Harsen |
| กำลังหลัก (KVA/KW) | 120KW 150KVA |
|---|---|
| เฟส | สาม |
| กำลังสแตนด์บาย | 132KW 165KVA |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| รุ่นเครื่อง | YC6B205L-D20 |
| รูปแบบ Genset | GP-FW33S |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 25KW 30KVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 28KW 33KVA |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| รุ่นเครื่อง | 4DW92-39D |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
|---|---|
| ไดชาร์จ | รับทราบ สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | Smartgen 6110 |
| เฟส | 3 เฟส |
| การรับประกัน | 12 เดือน/ 1 ปี |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 15kVA |
|---|---|
| ปัจจุบัน | 21.6A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์จีน FAWDE |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคซี อัลเต้ ตัวจริง |
| เครื่องยนต์ | แบรนด์อิตาลี C9 |
|---|---|
| ไดชาร์จ | ออร์จินาล สแตมฟอร์ด / MECC ALTE |
| แผนควบคุม | ComAp MRS16 |
| เบรกเกอร์อากาศ | MCCB DLIXI 3 ขั้ว หรือ 4 ขั้ว |
| การรับประกัน | 1 ปี หรือ 1,000 ชม |
| รุ่น | GP55FWS |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| เพาเวอร์แฟกเตอร์ | 0.8 |
| วิธีการเริ่มต้น | เครื่องกลหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| อัตรากำลัง | 1200KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ/60HZ |
| รุ่นเครื่อง | KTA50-GS8 |
| โวลเตชั่น | 230/400 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด/PI734C |
| ปริมาตร 50HZ สภาพแวดล้อม 40°C | 20kw 25kva |
|---|---|
| สแตนด์บายที่ 50HZ, 40 ℃ โดยรอบ | 22KW 27.5KVA |
| ปริมาณการผลิตแบบ Gen-set | 230/400V 50Hz |
| ขนาด (L×W×H) | เงียบ: 2000*940*1200 |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | ประเภทเงียบ |
|---|---|
| รุ่นเครื่อง | 4DX22-50D |
| ประเภทโครงสร้าง | สี่กระบอก ภายในกล่อง 4 ชั่วโมง ปรับน้ํา |
| ระดับเสียง dB@7m | 65 เดซิเบล(เอ) |
| ไดชาร์จ | แบบสแตมฟอร์ด ไม่มีแปรง เนื้อทองแดง 100% |