| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7.6 กิโลวัตต์ / 8.2 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็ว | 3000RPM / 3600RPM |
| ประเภทกระบอกสูบ | สูบ 1 จังหวะ 4 จังหวะ |
| ประเภทการเริ่มต้น | ไฟฟ้า / มือเริ่มต้น |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 20KW / 25KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 38A |
| โวลเตชั่น | 220/380V 230/400V 240/415V |
| เครื่องยนต์ | ยี่ปุ่น KUBOTA V3300-E2BG2 |
| พลังการออก | 250KW 312KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | KOFO,Cummins,Perkins,Deutz,FPT ยี่ห้อจีนสําหรับการเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 30KW/38KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ปัจจุบัน | 63A |
| โวลเตชั่น | 220V-480V |
| เครื่องยนต์ | ฟาวด์ /4DX22-50D |
| ตัวประกอบกำลัง | 1 |
|---|---|
| หมายเลขเฟส | เฟสเดียว |
| เบื่อ * จังหวะ | 86X72 |
| ปริมาณมล | 418 |
| ระบบหล่อลื่น | สาดแรงดัน |
| รูปแบบ Genset | GP69DCS |
|---|---|
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| ไพรม์พาวเวอร์ | 50KW / 63KVA |
| กำลังสแตนด์บาย | 55KW / 69KVA |
| รุ่นเครื่อง | 4BTA3.9-G2 |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 30KW 38KVA (Kw/Kva) |
| รูปแบบ Genset | PF-FW41 |
| กำลังสแตนด์บาย | 33KW 41KVA (Kw/Kva) |
| รุ่นเครื่อง | 4DX21-53D |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 16KW 20KVA |
| รุ่นเครื่อง | 4DW91-29D |
| กำลังสแตนด์บาย | 17.6KW 22KVA |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับรุ่น | STAMFORD / PI 144D |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ฟอร์เด |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 40kva 50kva |
| รูปแบบ Genset | GP-FW55 |
| กำลังสแตนด์บาย | 44KW 55KVA |
| รุ่นเครื่อง | 4DX22-65D |
| พลังงานหลักของเครื่องผลิต | 500KW 625KVA |
|---|---|
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้าสแตนด์บาย | 550KW 688KVA |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้า 500KW | Ktaa19-g6a |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ 500kw | สแตมฟอร์ด / MECC |
| ตัวควบคุมเครื่องกำเนิดไฟฟ้า 500KW | แบบสแตมฟอร์ด ไม่มีแปรง เนื้อทองแดง 100% |