| อัตรากำลัง | 1200KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50HZ/60HZ |
| รุ่นเครื่อง | KTA50-GS8 |
| โวลเตชั่น | 230/400 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด/PI734C |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | ไอวีโก้ |
|---|---|
| ไพรม์พาวเวอร์ | 200กิโลวัตต์/250เควา |
| รูปแบบ Genset | GP275FPS |
| กำลังสแตนด์บาย | 220KW/ 275KVA |
| รุ่นเครื่อง | FPT FPT/เคอร์เซอร์87TE3 |
| ขนาด | 40FT |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | MTU หรือ CUMMINS |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด/เลอรี่ ซอมเมอร์/มาราธอน/เมคคาลเต้ |
| แผงควบคุม | ทะเลน้ำลึก |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 50-200KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | ขึ้นอยู่กับกำลัง |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v-440V |
| เครื่องยนต์ | คัมมิน |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 20kw 24kw 32kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็ว | 1500RPM / 1800RPM |
| ประเภทกระบอกสูบ | สูบ 4 สูบ 4 จังหวะ |
| ปริมาตรกระบอกสูบ (L) | 2.71L |
| พลังการออก | 30Kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 160KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 25KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | รัก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| Power(Prime/Standby) | 30KW TO 140KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |
| Power(Prime/Standby) | 50kw |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins - 4BTA3.9 |