| Engine Brand | Doosan |
|---|---|
| Start Method | Electric Motor |
| Starting System | 12V DC Electric Start |
| Rated Frequency | 50 Hz |
| Installation Method | Fixed |
| Start Method | Electric Motor |
|---|---|
| Weight | 6200kg |
| Air Breaker | MCCB DLIXI 3 Pole Or 4 Pole |
| Rated Frequency | 50 Hz |
| Starting System | 12V DC Electric Start |
| Genset Type | Trailer Type |
|---|---|
| Rated Frequency | 50 Hz |
| Air Breaker | MCCB DLIXI 3 Pole Or 4 Pole |
| Engine Brand | Doosan |
| Installation Method | Fixed |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5.5kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็ว | 3000RPM / 3600RPM |
| ประเภทกระบอกสูบ | 1 สูบ 4 จังหวะ |
| ประเภทการเริ่มต้น | ไฟฟ้า / มือเริ่มต้น |
| ขนาด | 20FT |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | MTU หรือ CUMMINS |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด/เลอรี่ ซอมเมอร์/มาราธอน/เมคคาลเต้ |
| แผงควบคุม | ทะเลน้ำลึก |
| วิธีการเย็น | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| พลังงานหลักของเครื่องผลิต | 500KW 625KVA |
|---|---|
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้าสแตนด์บาย | 550KW 688KVA |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้า 500KW | Ktaa19-g6a |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ 500kw | สแตมฟอร์ด / MECC |
| ตัวควบคุมเครื่องกำเนิดไฟฟ้า 500KW | แบบสแตมฟอร์ด ไม่มีแปรง เนื้อทองแดง 100% |
| พลังการออก | 100กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 80KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | รัก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 100KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | รัก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| Power(Prime/Standby) | 30KW TO 140KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60hz |
| Current | Depending on power |
| Voltage | 220v-440v |
| Engine | Cummins |