| เครื่องยนต์ | 2V80 |
|---|---|
| กันสาด | เงียบสุด ๆ |
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1000 ชั่วโมง |
| ใบรับรอง | CE, ISO |
| ไม่จำเป็น | ATS |
| เครื่องยนต์ | 2V80 |
|---|---|
| กันสาด | เงียบสุด ๆ |
| การประกัน | 1 ปีหรือ 1000 ชั่วโมง |
| ใบรับรอง | CE, ISO |
| ไม่จำเป็น | ATS |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 7KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 26A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 192FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| แบบ | PD12ST |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า 10kva | แบบพกพา / กันเสียงเงียบ |
| รับประกันเครื่องกำเนิดไฟฟ้า 10kva | 12 เดือน / 1,000 ชั่วโมง |
| วิธีการเริ่มต้น | วิศวกรรมหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| แบบ | PD6500T |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| วิธีการเริ่มต้น | วิศวกรรมหรืออิเล็กทรอนิกส์ |
| สี | ขึ้นอยู่กับ |
| ระบบระบายความร้อน | อากาศเย็น |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |