| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20a |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 5kva / 5kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 20A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240v |
| เครื่องยนต์ | 186FAE 4 จังหวะ |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 25KVA - 150KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 50A-300A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | โฟตอน โลวอล |
| แบบ | PD50 (80/100) D (E) |
|---|---|
| ใบรับรอง | CE/ISO9001 |
| ตัวประกอบกำลัง | 0.8 |
| ดูดสูงสุด (m) | 8m |
| รุ่นเครื่องยนต์ | 170F (E) / 178F (E) / 186FA (E) |
| ข้อมูลหลัก | 2 นิ้ว, 3 นิ้ว, 4 นิ้ว |
|---|---|
| การดูด | 50 ถึง 100 m³ |
| กำลังไฟ | 2.8, 4, 6.3KW |
| เครื่องยนต์ | 170F (E), 178F (E), 186F (E) |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้ากระแสสลับ | ทองแดง 100% |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 8.5KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ปัจจุบัน | 36.9A |
| แรงดันไฟฟ้า | 220/230 / 240V |
| เครื่องยนต์ | 192FB / PE |