| พลังการออก | 48KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT ยี่ห้อจีนสําหรับตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 1,000KVA /800KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/400V 230/430 240/415 ไม่จําเป็น |
| เครื่องยนต์ | แท้ UK Perkins |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 80KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | รัก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| พลังการออก | 16KW 20KVA |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | เพอร์กินส์ |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 17KW / 19kW |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็ว | 1500RPM / 1800RPM |
| ประเภทกระบอกสูบ | สูบ 4 สูบ 4 จังหวะ |
| ปริมาตรกระบอกสูบ (L) | 2.27L |
| Power(Prime/Standby) | 17KW/19KW |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Speed | 1500RPM /1800RPM |
| Cylinder type | 4 cylinder 4-stroke |
| Displacement(L) | 2.27L |
| Output Power | 6KVA |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Voltage | 220v - 690v optional |
| Engine | 188FAE |
| Alternator | 100% copper |
| เพาเวอร์ (นายกรัฐมนตรี / สแตนด์บาย) | 21 กิโลวัตต์ / 23 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็ว | 1500RPM / 1800RPM |
| ประเภทกระบอกสูบ | กระบอก 4 จังหวะ 4 สูบ |
| ปริมาตรกระบอกสูบ (L) | 2.54L |
| Power(Prime/Standby) | 12kw-40kw |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความเร็ว | 1500rpm/1800rpm |
| ประเภทกระบอกสูบ | ขนาด 4 กระบอก 4 ชั่วโมง |
| การกระจัด (L) | 2.54L |
| พลังการออก | 80kva 100kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| เครื่องยนต์ | Cummins, Perkins, Deutz, FPT, แบรนด์จีนสำหรับอุปกรณ์เสริม |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |