| Model | PF-FW33 |
|---|---|
| Power Range | 20kW-220kW |
| Fuel System | PB In-line Pump |
| Alternator Brand | Stanford |
| Fuel | Diesel |
| พลังงานระดับ | 400KW/500KVA |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 440kW/550kVA |
| เครื่องยนต์ | สหรัฐอเมริกาแท้ Cummins |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เลอรี่ ซอมเมอร์ |
| แผนควบคุม | DeepSea / Smartgen |
| Power(Prime/Standby) | 10kva to 100kva |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Speed | 1500RPM-1800RPM |
| Cylinder type | 2 cylinder / 4 cylinder / 6 cylinder 4-stroke |
| Governor type | Mechanical / Electronic |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 144A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / 6BT5.9-G1 |
| พลังการออก | 500KVA/400KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220v - 690v ตัวเลือก |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด, เมคคัลท์, เลโรย โซเมอร์, มาราธอน, วัตเทค |
| คอนโทรลเลอร์ | Deepsea, Smartgen, Harsen สำหรับอุปกรณ์เสริม |
| พลังงานระดับ | 500kVA / 400kW |
|---|---|
| กำลังสแตนด์บาย | 550kVA / 440kW |
| เครื่องยนต์ | เครื่องยนต์ดีเซล Cummins KTA19-G4 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด |
| เครื่องควบคุม | ทะเลลึก 7320 |
| พลังงาน ((Prime/Standby) | 80Kw/100Kva |
|---|---|
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| ปัจจุบัน | 144A |
| โวลเตชั่น | 220/380V |
| เครื่องยนต์ | คัมมินส์ / 6BT5.9-G1 |
| กำหนดรุ่น | GP1238CCS |
|---|---|
| ปริมาตร 50HZ สภาพแวดล้อม 40°C | 900kW 1125KVA |
| สแตนด์บายที่ 50HZ, 40 ℃ โดยรอบ | 990kW 1238KVA |
| ปริมาณการผลิตแบบ Gen-set | 230/400V 50Hz |
| ยี่ห้อเครื่องยนต์ | คัมมินส์ |
| พลังการออก | 1,000KVA /800KW |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220/400V 230/430 240/415 ไม่จําเป็น |
| เครื่องยนต์ | แท้ UK Perkins 4008TAG2A |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ด / เมคค อัลเต |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | 40 ฟุต คอนเทนเนอร์ canopy |
|---|---|
| รุ่นเครื่อง | คัมมินส์ KTA38-G5 |
| ไดชาร์จ | สแตมฟอร์ดเดิม |
| เครื่องควบคุม | ทะเลลึก 7320 |
| ถังน้ำมัน | 1000L |